Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalliTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !

Go down 
so in love
Pe'H@i
ngoi_sao_co_don_ttpt
oocsxung
ockhoan_ami
9 posters
Tác giảThông điệp
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Empty
Bài gửiTiêu đề: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 5:52 am

Trong KD ockhoan biết dc nhìu người có bạn thân lắm nè......có nhiều kiểu bạn thân : bạn thân 2 người , bạn thân theo 1 nhóm , Bộ ba ,...... Very Happy I love you Like a Star @ heaven Khoe nhá các bạn !!!!
oocsxung
Admin
Admin
oocsxung

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 6:47 pm

Three crazy people is very important with me.(Í quên lộn tiệm gùi, cái nì tiếng Việt mừ!). 3 thằng điên là 1 bộ ba rất quan trọng của Én Xanh. Bao gồm:
1/ HOÀNG NGỌC VĨNH PHÚC
2/ PHẠM CHÂU THIÊN TÂN
3/ TRẦN THÀNH CÔNG
3 Thèng điên sẽ quyết đấu với 3 con điên tới cùng bao gồm:
1/ PHẠM THỊ TRÂM ANH
2/ LÊ HOÀNG TÚ UYÊN
3/ ĐOÀN PHƯƠNG TRINH

Cuộc chiến sẽ diễn ra rất ác liệt! Ặc ặc! Bà con nhớ đón xem!
https://kimdong.catsboard.com/
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 10:28 pm

Nói nghe ghê quá em ơi........
ngoi_sao_co_don_ttpt

ngoi_sao_co_don_ttpt

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 2:58 am

e^ thang` kia mai dut tao o dua tao gia nhap nhom co khung gui` ma
Pe'H@i

Pe'H@i

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 3:01 am

Thang Cong kia, 3 con khung chu hok fai ba con dien
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:34 am

hahahaha . Thật là bất ngờ , ý tưởng này chỉ được nghĩ ra cách đây đúng một tùân tức là ngày 28/7/2007 . Đó là lớp 8-9 sẽ đoàn kết thành một khối vững chắc hơn để có thề cùng nhau đối mặt với những khó khăn gặp phải trong học tập , Ld , trong nhiều chuyện khác nữa .... :-p nói chung chúng tôi sẽ cùng nhau ăn , ngủ , nghỉ ....( và nhiều chuyện khác nữa :-p ) Và sau đó chúng tôi sẽ cùng nhau trở về Ld sau khi học xong lớp 9 ,phải giữ được lứa của mình , đó là một niềm hạnh phúc . Chúng tôi phải cố gắng để cùng nhau vượt qua khó khăn trong năm học này
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:54 am

nhóm của chúng tớ gồm 10 người tất thảy :
Anh Cả : Nguyễn Phú Cường ( Ong Xáo - nói nhiều quá mà )
Chị Hai :Lê Ngọc Anh Phương (Ốc Khoan-vì cái miệng cứ pô pô " Khoan , chị ơi chờ em một chút " )
Anh Ba : Phan Ngọc Trí ( là một người anh cực kì quan tâm giỏi chuyên môn và yêu em nhỏ (
chị Tư : Nguyễn TRần Kim Ngọc Ánh ( Ong Trường - là Trưởng kì kháng chíên đó - cái tên nó dài đằng đẵng Smile))
anh Năm : Nguyễn Hồ viết Lam ( Ong Cò - Người có dáng khẳng khiu nhưng có một nụ cười thật duyên cute lém và rất ham học mà không bik típ thu dc nhiu )
Chị sáu : Phạm thị Vân Thảo ( Ong Nhão - chắc là hay làm nũng chứ giề hahahaha)
Chị Bảy : Phạm Thị Bảo Ngọc (Ong Bụi - nhỏ con mà giang hồ pà kố luôn , ăn hiếp anh Năm hoài )
Chị Tám : Cao Thị Thuỳ Trang ( Ốc Nhí - nhảm nhí đó muh , chắc nhiều chuyện wé nên được đúng vị trí này )
Chị Chín : Hồng Linh ( Ong Á - bà này hay là làng lắm nhí nhảnh lém , bữa nào kêu Chín hát bà i Ba Con Gấu hén )
Em út ( baby ) : Hoàng Lê thuỳ Trân (Ong Bụt - dễ thương xinh xăắ với hai cái bím tóc ngộ nghĩnh , ngây thơ và rất hiền , đáng yêu như cái tên vậy )
TUY VẬY NHƯNG CHÚNG TÔI SẼ LUÔN YÊU CÁC BẠN NHỎ HƠN MÌNH , TÁCH RỜI KHỎI TẬP THỂ MÀ CHƠI THEO NHÓM LÀ KHÔNG TỐT PHẢI KHÔNG CÁC BẠN
ong_truong_dzuidze

ong_truong_dzuidze

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 11:12 am

Question Question uj' gjoj*j` o*j...em 8 o*j la` em 8: anh LAM ka` Ong Com` mu*`...???Question Question Question Exclamation Exclamation Exclamation
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeSun Aug 05, 2007 6:01 am

áh sorry thành thật xin lỗi , chời ơi bé 8 hư wé . Srr cám ơn chị Tư nhiều nha ... chụt
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeSun Aug 05, 2007 7:44 am

Làm wá àh pàkon.....khi nào ko có e nhỏ hãy xưng như thía......xưng trước ma9t5 nó anh này chị kia mắc công nó hiểu lầm mình.......chơi riêng Smile
Pe'H@i

Pe'H@i

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeMon Aug 06, 2007 1:53 am

may anh chi sep nghi huu ma con nhi nhanh, nam sau lua 7-8 cung se noi laon cho xem
Ocdoremon123

Ocdoremon123

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 7:52 am

Bo^ 2 " NGHIA~ TRANG " cute do' chu ?????
Ocdoremon123

Ocdoremon123

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 7:53 am

Moi nguoi` nghi~ sao ????
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 9:00 am

Nghĩa Và Trang mãi mãi là tiêu chuẩn cho Mai Táng hay là Quan Tài noi theo . Mọi người hãy nghe lời kêu gọi của một cặp " chuẩn " sắp chia tay
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 9:00 am

Nghĩa Và Trang mãi mãi là tiêu chuẩn cho Mai Táng hay là Quan Tài noi theo . Mọi người hãy nghe lời kêu gọi của một cặp " chuẩn " sắp chia tay
onglangs_loveED

onglangs_loveED

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 6:31 am

trời ôi bố mẹ tui đặc lôn tên cho tui hay seo ấy mà cứ QUAN với TÀi là seo Mad Mad Mad Mad Mad Mad
onglangs_loveED

onglangs_loveED

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 6:31 am

aí nhộ
Pe'H@i

Pe'H@i

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeSat Sep 22, 2007 10:42 pm

Nguoi ban luon o ben toi, chinh xac thi la nguoi luon se chia voi toi nhung noi buon vaf ca niem vui. Nguoi ban san sang keo toi ra khoi vuc tham that vong vaf buon ba, trao cho toi chut niem vui ma ban co duoc, mang den cho toi nhung giay phut ma toi cam thay toi la toi chinh la co ay, ay oi ay co biet Trinh dang noi den ay hok, ay co nhung noi buon ma Trinh ho biet phai giup ay lam sao, chi biet lang nghe tung loi ay noi roi suy nghi ra nhung loi that tot de noi voi ay. Dung bi quan nua nhe ay, vi chi khi trong tam tri ta luon nghi rang cuoc song la mau hong thi se co duoc mot cuoc song day sac cau vong. Trinh cung co nhung noi buon nhung mo lan noi chuyen voi ay Trinh cam thay tam trang tot hon nhieu, vi the tam trang cua ay cung that tot nhe, de chung ta moi khi gap nhayu la nhung nu cuoi . Nghe thu bai"When you belive" nhe (Hok biet trinh viet dung hok nhi, quen mat rui
coxanh_manhme

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitimeFri Oct 05, 2007 9:06 pm

Người mà Hài nói sao giống như một người mà Bé cỏ từng biết quá. chắc chăn 1 không phải là người như Hài muốn nói đến. Nhưng người ấy luôn buồn bã và rất ít cười (Í là cười không được tự nhiên, chỉ là giả tạo cho vui). Cô ấy tưởng chừng mình không có bạn và không ai là bạn tốt của mình. Cô ấy chỉ được mọi người nhắc đến với chức vụ là một người lãnh đạo cùa một nhóm nhỏ. Cô áy rất buồn và không nghĩ đến một tương lai màu hồng, chỉ nghĩ đến một màu đen trong đêm tối của cuộc đời cô ấy.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !   BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI ! Icon_minitime

BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI !
Trang 1 trong tổng số 1 trang