Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalliTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
oc_ngao

oc_ngao

Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:26 am

Là măng non thành phố HCM
Phong Nhã

Là măng non thành phố Hồ Chí Minh, chúng em bước theo lá cờ thắm sao vàng.
Đẹp biết mấy, quê hương nhà. Thành phố Bác ngời vinh quang, đường tương lai em đi rực rỡ...
Đk: Hôm nay đây chúng em là măng non, ngày mai chúng em là chiến sĩ. Đi đắp xây Tổ quốc yêu thương, sao xứng danh là những búp măng non của thành phố vinh quang, thành phố tên vàng

Đội ca
Phong Nhã

Cùng nhau ta đi lên theo bước Đoàn thanh niên đi lên, cố gắng xứng đáng cháu ngoan Bác Hồ. Lời thề ta ghi sâu mãi mãi trong tim không phai, quyết xứng danh thiếu niên anh dũng nước nhà...
ĐK: Tiến quyết tiến hướng Quốc kì thắm tươi, anh em ta yêu Tổ quốc suốt đời. Cùng yêu nhân dân, yêu chuộng lao động tăng gia, thi đua học hành ngày một tiến xa.

Khăn quàng đỏ
Phạm Chu

Từ nay em được mang chiến khăn thắm màu cờ nước, khăn đẹp bay trong gió tưng bừng. Màu khăn tươi vì bao máu ai đã từng đấu tranh cho đàn em được sống thanh bình. Em đeo khăn quàng, nhắc em những điều Bác răn, em yêu khăn quàng lời em tuyên hứa không nhòa. Vì Đội em gắng học, vì Đội em quyết tâm sửa chữa sai lầm. Vì Đội em kết đoàn cùng bạn em tiến lên. Em yêu chiếc khăn quàng
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:26 am

Cánh én
Trọng Dâng

Khi nắng về, mùa xuân ấm áp, đàn chim én bay lượn trời cao. Cánh én mang niềm tin, mang hi vọng, mang sức sống tuổi trẻ trào dâng đắp xây cho đời.
Ước muốn được như đôi cánh én, để tung cánh bay khắp mọi nơi, để xóa tan màn bóng đêm âm u, thắp lên ngọn lưẩ hồng reo...

Thiếu nhi thế giới liên hoan

Lưu Hữu Phước

Ngàn dặm xa khôn ngăn anh em kết đoàn
Biên giới sâu khôn ngăn mối dây thâm tình
Loài giặc kia khôn ngăn tình yêu chứa chan của đoàn thiếu nhi hằng mong yên vui thái bình.

Vui liên hoan thiếu nhi thế giới
Ta ca hát vang lên niềm vui
Ca vang lên vang lên tay nắm tay qua biên giới
Trông tương lai tươi sáng tiến lên theo nhịp đời
Vang khúc ca yêu đời.

Vàng đen trắng nước da không chia tấm lòng
Cơn chiến chinh không ngăn chúng ta trao tình
Cùm hoặc gông khôn ngăn đoàn ta ước mong
một ngày sáng tươi cùng nhau liên hoan Thái bình

Vui liên hoan thiếu nhi thế giới
Ta ca hát vang lên niềm vui
Ca vang lên vang lên tay nắm tay qua biên giới
Trông tương lai tươi sáng tiến lên theo nhịp đời
Vang khúc ca yêu đời.
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:27 am

Hành khúc Đội
Phong Nhã

Đi ta đi lên nối tiếp bao anh hùng, như quân tiên phong bước trên đường giải phóng.
Tiếng kèn vang vang giục giã thiếu niên nhi đồng, tiến theo lá cờ Đội Hồ Chí Minh quang vinh.
Bác vẫn còn sống mãi cùng đất nước, tiếng của người vang ấm cả non sông.
Khi chúng ta kết đoàn gắng học hành chăm ngoan, Bác vẫn luôn tươi cười dắt ta lên đường.

Tay ta nâng cao tấm chân dung Bác Hồ, trong tim nhen lên những ước mơ rực rỡ.
Khăn quàng đỏ tươi là của Bác trao cho mình, biết bao Đội Hồ Chí Minh quang vinh.
Nhớ năm điều của Bác ngời ánh sáng, nhớ những lời di chúc đầy yêu thương.
Nhữngcháu ngoan Bác Hồ nối nghiệp Đảng tiên phong, xây nước non đời đời sáng tươi huy hoàng.
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:28 am

Đội ta lớn lên cùng đất nước

Đất nước muôn ngàn yêu dấu đang rợp bóng cờ.
Khắp nới tưng bừng liên hoan mừng non nước ta.
Đội ta đi trống rung vang lừng đất trời, gió tung khăn quàng phấp phới như muôn ngàn hoa.
Ta lớn lên cùng đất nước như các con sống trong lòng mẹ cha.
Ta noi gương người đi trước, những tấm gương vinh quang của Đảng ta.
Lớn lên xây dựng Tổ quốc tươi thắm như hoa...

Hát mừng chiến công (Xòe Thái)
Nguyễn Văn Tý

Re sol si la (cùng nhau múa vui)
la la si mi sol sol (chân em bước nhịp câu ca)
la si la sol mi re re (em múa ca em mừng cuộc đời)
la si la sol la sol mi (ơn Bác Hồ ghi nhớ muôn đời)
la si la sol mi re sol (vui sống trong độc lập tự do)…
Cả nước ta vui mừng, mừng chiến công lẫy lừng Nam Bắc.
Cùng múa ca tưng bừng mừng chiến công chúng ta hôm nay.
Ta hát với non nước biển trời bốn phương chiến thắng huy hoang,
Ta giữ cho trong sáng cả bầu trời quê hương mến thương…
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:28 am

Dũng sĩ nhỏ Điện Biên - Bài hát chủ đề năm học 2004

Dũng sĩ nhỏ Điện Biên, em sẽ là Đoàn viên, nối tiếp bước cha anh theo Bác Hồ.
Trên chiến trường năm xưa, chiến công anh rực rỡ, như bao đóa hoa tươi trời Việt Nam...

Mãi xứng đáng, đàn em chiến sĩ Điện Biên, noi gương anh, em là chiến sĩ ngày mai, đi đi lên xây dựng Tổ Quốc đẹp tươi...
Cất tiếng hát, ngợi ca chiến sĩ Điện Biên, ghi trong tim lời thề thiếu nỉên Tiền Phong, theo cha anh xây dựng Tổ quốc đẹp tươi...
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:29 am

Dũng sĩ nhỏ Điện Biên - Bài hát chủ đề năm học 2004

Dũng sĩ nhỏ Điện Biên, em sẽ là Đoàn viên, nối tiếp bước cha anh theo Bác Hồ.
Trên chiến trường năm xưa, chiến công anh rực rỡ, như bao đóa hoa tươi trời Việt Nam...

Mãi xứng đáng, đàn em chiến sĩ Điện Biên, noi gương anh, em là chiến sĩ ngày mai, đi đi lên xây dựng Tổ Quốc đẹp tươi...
Cất tiếng hát, ngợi ca chiến sĩ Điện Biên, ghi trong tim lời thề thiếu nỉên Tiền Phong, theo cha anh xây dựng Tổ quốc đẹp tươi...
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 8:30 am

mời pà con post típ
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:46 am

TIẾN BƯỚC DƯỚI CỜ ĐỘI- Bài hát chủ đề năm học năm 2006-2007
Em đi trong tiếng hát, giữa thành phố anh hùng. Thành phố mang tên Bác, chung thuỷ và kiên trung. em đi theo bóng cờ, bóng cờ đội phấp phới. tung bay trong nắng mới, dẫn đường cho tuổi thơ.
ĐK: Tự hào là đội viên, là mầm non đất nước. tự hào tuổi thần tiên cuộc đời mới đang bừng lên. Em ko thể nào quên, lời thề khắc trong tim, lời thề đứng dưới cờ sáng lý tưởng niềm tin.
Em đi vui náo nức, giữa làn gió trong lành. cùng sát vai tiến bước con đường của cha anh. em đi theo tiếng gọi, tiếng của người dẫn lối. mong em luôn vươn tới, tới tầm cao đẹp tươi
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:47 am

RẠNG NGỜI TRANG SỬ ĐỘI TA-Bài hát chủ đề năm học 2005-2006 Lời 1 : Mang màu cơ trên vai, khăn quàng đỏ tung bay.Là đội viên nguyện làm theo 5 điều của Bác.Luôn học tập chăm ngoan, bên bạn bè tương thân. Vì Tổ quốc là đội viên, ta luôn sẵn sàng.
ĐK:Rạng ngời trang sử đội ta, tuổi thơ tiến bước đi lên vì nước non nhà.Tự hào danh hiệu đội viên.Tổ quốc tin yêu nâng cánh tuổi thần tiên.Đẹp lắm măng non, sông núi ngời hùng thiêng.
Lời 2 : Ta học tập hôm nay, xây dựng đời tương lai.Đường ta đi rạng ngời gương Kim Đồng tỏa sáng.Tươi hồng tuổi hoa niên, vui học từ thiên nhiên.Nụ cười thắm, tình bạn trên quê hương khắp miền.(hát lại ĐK)
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:47 am

THÀNH PHỐ CỦA EM- Bài hát chủ đề năm học 2004-2005
Thành phố của em mang tên Hồ Chí Minh, thành phố của em lớp lớp cha anh quên mình. Cho em cuộc sống hôm nay vang lời ca. Em luôn hằng nhớ trong tim ko hề phai.
Đây những con đường, những ngôi nhà vừa mới xây. Kia nhưng con tàu vẫn đêm ngày cùng theo nhau ra khơi.
thành phố mang tên Người, hạnh phúc và yêu thương . Thành phố mang tên Người rạng rỡ ngời vinh quang.
lời 2 wên rùi. khi nào nhớ sẽ thông báo
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:48 am

HÀNH KHÚC ĐỘI THIẾU NIÊN TIỀN PHONG HỒ CHÍ MINH.
Nghe trong câu hát chúng em anh Kim Đồng ơi. Rộn vang trời tháng 8 sáng ngời. Màu cờ tranh đấu thắm đẹp khăn quàng đỏ. Rực hồng trên đất nước tự do
ĐK: Đi trong nắng mới dưới lá cờ Đội ta phấp phới, Tô quốc yêu thương mong chúng em mau trưởng thành. Nguyện tữ hào, luôn xứng đáng với danh hiệu quang vinh: Đội thiếu niên tiền phong Hồ Chí Minh
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:48 am

BÀI CA NGƯỜI PHỤ TRÁCH
Nhạc và lời : Phong Nhã

Lớp lớp măng non đầy sức sống , bao tấm khăn hồng đẹp lung linh , ánh mắt em thơ như ngàn hoa hé cười , đón chào bình minh đang tỏa sáng khắp nơi nơi . Vì đàn em thân yêu , vì Tổ quốc quang vinh , tòan đoàn ta dang tay đón cả rừng hoa . ta chăm sóc mầm non , tha thiết suốt đời ta , tô đẹp mùa xuân rộn ràng lời ca.

Những cánh chim non chào gió mới , bao đóa hoa đời thật tinh khôi , nét chữ xinh xinh đang rèn thêm nét người , mái trường thân yêu ghi ngày thơ ấu tươi vui . Vì học sinh thân yêu , vì ngày mai đang lên , người thầy giáo , nâng niu dắt dìu đàn em . Ta chăm sóc vườn ươm , nâng niu những chồi non , trông về tương lai dạt dào niềm tin.

Bác vẫn vui bên đàn cháu bé , âu yếm nhi đồng tình mênh mông . Di chúc thiêng liêng ta còn ghi nhớ lòng , dắt dìu đàn em như lời Bác vẫn trông mong . Một ngày mai không xa , cả đòan quân tinh hoa , dồn dập bước , đi lên khắp miền quê hương , ta khôn xiết mừng vui , khi lớp lớp tuổi xanh , theo Đảng làm nên sự nghiệp vẻ vang
oc_ngao

oc_ngao

Em là mầm non của Đảng _ Mộng Lân

Em là búp măng non em lớn lên trong mùa cách mạng , sướng vui có Đảng tiền phong , có Đảng như ánh thái dương sống yên vui trong tình yêu thương , cuộc đời ngàn năm bừng sáng .
Khăn quàng thắm vai em ghi chiến công anh hùng cách mạng , tiếng thơm muôn đời còn vang , sáng ngời ý chí đấu tranh , bước lên theo lý tưởng vinh quang , của Đảng tiên phong dẫn đường.

Tiếng hát của chúng em bay qua muôn trùng sông núi , ghi công ơn của Đảng tiền phong em sướng vui , có sách mới áo hoa nay là nhờ ơn Đảng ta , vui tung tăng em ca , có Đảng cuộc đời nở hoa.

Nghe nhạc
http://amnhac.timnhanh.com/index.php...te=122&char=69[url][/url]
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:49 am

SAO VUI CỦA EM
Lời 1:Sao của em, vui vui lắm cơ.Vào lớp ngồi chung 1 bàn cùng đi học đúng giờ.Lúc học bài vui vui cùng cô giáo. Đến khi họp sao cũng vui vui như học bài.
Lời 2:Sao của em, thương nhau lắm cơ.Chẳng khác gì con 1 nhà cùng yêu bạn kính thầy.Vắng bạn nào sao em thường nhớ nhớ.Hễ ai được khen mỗi chúng em cũng đều mừng.
Lời 3:Năm đội viên, như 5 cánh sao.Nhìn giống hình bông hoa đào đẹp những mùa xuân về.Vui nào bằng sao em là sao sáng.Cháu Bác Hồ yêu cất tiếng ca thêm rộn ràng.
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:49 am

KIM ĐỒNG
hờn căm bao lũ tham tàn phát xít, dẫn bước ra đi Kim Đồng lên chiến khu. Kim Đồng quê hương Việt Bắc xa mù. Kim Đồng, thay cha rửa mối quốc thù. Anh Kim Đồng ơi, anh Kim Đồng ơi. Tuy anh xa rồi, tuy anh xa rồi. gương anh sáng ngời, gương anh sáng ngời. Đội ta cố noi. Bao phen, giao thông trong rừng. gian lao, nguy nan muôn trùng. xung phong, theo gương anh hùng. Đùng đùng đùng đoàng đoàng đoàng, anh vẫn đi. Anh luôn luôn tiến bước tiến, đi theo dò quân xâm lăng, anh xông pha chốn khắp chốn, đi tuyên truyền trong nhân dân. Kim Đồng tên anh muôn thuở ko mờ. Kim Đồng tên anh lừng lẫy chiến khu
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:50 am

LÊ VĂN TÁM
Em nhớ nhất 1 chuyện năm xưa ở miền nam. một ngày kia bóng kho xăng giặc cháy tan tành. ai đã ghi công đầu nơi đây thật liệt oanh. tuổi 13 chính tên gọi Lê Văn Tám.
ĐK: Bó đuốc sống sáng ngời, soi đường cho Đội em tiến nhanh. Hôm nay đây quây quanh lửa hồng, lửa bập bùng như gọi tên anh
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:51 am

ĐẾN CHÂN TRỜI KHOA HỌC
(Nếu nhớ không lầm thì đây là Bài hát chủ đề năm học 2000-2001 )
Lời 1:Ước mơ của em nhà khoa học tương lai.Tiếp bước đàn anh cùng hướng về ngày mai.Chúng em là những cánh chim tuổi thơ, cùng bay lên những chân trời ước mơ
ĐK:Bạn hỡi yêu sao mái trường chúng ta.Biết bao diệu kì từ trong ngàn chặng xa.Bạn hỡi quê hương mỗi ngày thắm hoa, cuộc sống khoa học đang đón chờ chúng ta.
Lời 2:Ước mơ ngày mai cùng xây dựng quê hương, có bao bàn tay dìu em đậm thân thương.Chúng em là những búp non tuổi xanh, tự chăm bón lớn lên đẹp nắng xuân.(hát lại ĐK)

nghe bài hát này tại đây http://amnhac.timnhanh.com/index.php...te=122&char=68
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:53 am

HOA THƠM DÂNG BÁC
Lời 1:Những Cháu ngoan Bác Hồ, khăn hồng bay rực rỡ.Như nhũng bông hoa tươi hoa đẹp trăm miền.Cùng về đây khoe sắc thắm, cùng về đây ngát hương thơm.Bông hoa Ngàn việc tốt,bông hoa Học hành chăm, bông hoa Chi đội mạnh. Để xứng đáng mang tên Cháu ngoan Bác Hồ.Là những bông hoa tươi,kính dâng Bác Hồ.
Lời 2:Những chiếc khăn thắm hồng mang niềm tin rực cháy.Như nhắc em ghi sâu 5 điều Bác dạy.Vì ngày mai luôn phấn đấu, vì ngày mai hãy vươn lên.Thi đua Nghìn việc tốt, thi đua Học hành chăm, thi đua Xây dựng Đội. . Để xứng đáng mang tên Cháu ngoan Bác Hồ.Là những bông hoa tươi,kính dâng Bác Hồ
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:53 am

ĐỘI EM LÀM KẾ HOẠCH NHỎ
Lời 1:Vui tung tăng hớn hở, em làm kế hoạch nhỏ.Lượm giấy trồng cây chi đội em có ngay.Gíây thu về đây, ơ là bao bướm bay.Như con ong chăm chỉ,như chim non vui vẻ, em làm kế hoạch nhỏ.Bắt tay vào việc, em càng vui càng say.Bắt tay vào việc em càng vui càng say
Lời 2:Hoa nghiêng nghiêng đua nở, đón chào các bạn nhỏ.Học tôt làm chăm quen vượt bao khó khăn. Ước mơ dựng xây nuớc Việt Nam sáng tươi.Quê hương đang vẫy gọi, bao con em sôi nổi, đi đều trên đường mới.Hiến dâng cuộc đời,muôn loài hoa đẹp tươi.Máy reo hoà cùng bao lời ca thật vui
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:54 am

NĂM CÁNH SAO VUI
Năm cánh sao vui, nở bừng hoa đẹp.Sao chăm chăm học, sao ngoan bạn hiền, sao khoẻ sạch sẽ, sao vui hay cười.Còn cánh sao nữa, sao xinh thật thà.Năm cánh sao ấy,kết thành bông hoa,nở từ tên gọi,Cháu ngoan Bác Hồ. Năm cánh sao ấy,kết thành bông hoa,nở từ tên gọi,Cháu ngoan Bác Hồ.
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:55 am

pà con post thêm bài típđi, seoma2chi3 co1minh2tui post thui dậy
pe_Ong_A_kute

pe_Ong_A_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeSun Jul 22, 2007 1:43 am

Oc' Ngao' ha(ng we' hen ... Oc^' Ngao' co^' len na' ... tip' tuc. fat' huy nhju` nhju` zao` ^O^
http://360.yahoo.com/ga_con_quyen_ru710
Pe'H@i

Pe'H@i

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 11:28 pm

de nghi post len thi co kha nang nghe dc nha. Hok choi doc chi nghe thui
onglangs_loveED

onglangs_loveED

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 7:40 am

<embed src="http://amnhac.timnhanh.com/pubflash/playertimnhanh.swf" type="application/x-shockwave-flash" flashvars="duongdanxml=http://amnhac.timnhanh.com/pubflash/timnhanh.php?633239755a7930784d5449314f4330324d6a677a4e7a493d&color=&auto=no" wmode="transparent" allowscriptaccess="none" height="220" width="310"></embed>
onglangs_loveED

onglangs_loveED

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 4:56 am

<embed src="http://amnhac.timnhanh.com/pubflash/playertimnhanh.swf" type="application/x-shockwave-flash" flashvars="duongdanxml=http://amnhac.timnhanh.com/pubflash/timnhanh.php?633239755a7930784d5449304e43303d&color=&auto=no" wmode="transparent" allowscriptaccess="none" height="220" width="310"></embed>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại   Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại Icon_minitime

Nhạc Đội đây, nhạc Đội dây. mại dzzô, mại
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next