Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalliTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ

Go down 
onglangs_loveED
suphunecacdetuyeudau
OngKe
ockhoan_ami
ong_truong_dzuidze
Ocdoremon123
levinh2009
so in love
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
onglangs_loveED

onglangs_loveED

TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 10:50 pm

thật là bún khi kim đồng sắp chia tay hai người phụ trách cực kì thân thíêt với chúngta Sad Sad Sad Sad Sad
thật lả bún đúng hôk các bạn...... ED ai cũng love chị thục trinh vì thục trinh đã tạo bít bao niềm vui cho ED .Mỉnh hok bít tình cảm cũng EX dành cho chị Bọ chét như thế nào nh~ mình cũng mến bo5 chét lém.
năm sau hai chị ấy lên lớp 12 chuẩn bị thi đại hoc ,chúng ta cùng chúc hai chị ấy thi tốt nha Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
afro afro afro
lol! lol!
flower
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:12 am

Đúng gòi , sao mấy chị đó đi lẹ quá , vậy mà trong thời gian hai chỉ ấy có SH chúng ta là dửng dưng
ong_khan_zduitinh

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 05, 2007 6:26 pm

Tu. nhien thay' nho' may' anh chi we'.Chi Trinh sap', Bo Chet cung~ zday lai them sep' Huong nua~.Hu hu hu sao moh chan' thia' zday chai` Sad Sad Sad Sad Muon khoc wo' ah`Huhuhuhuhuhu Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
MAI~ MAI~ IU MAY' ANH CHI. NHIU` NHIU`^^! farao farao
flower flower flower flower flower
Pe'H@i

Pe'H@i

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 06, 2007 1:50 am

chi nhi oi, doi khi may anh chi wan tam den chung ta wa nhiu den muc cham fai nhung chien rieng tu, doa cung hok fai la van de hok the giai quyet. Neu co the chung ta cung cung chia se voi may anh chi , con hok dc thi chi cu noi thang la dc, dung de trong long minh xuat hien nhung suy nghi hok hay ve may anh chi
Ocdoremon123

Ocdoremon123

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 7:43 pm

Cam on cac' anh chi vi` neu^' ko co' anh chi thi` em da~ mai~ mai~ xa moi nguoi`
Cam' on cac' anh chi.
onglangs_loveED

onglangs_loveED

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 6:10 am

buồn we' ngày mai sếp hương phải đi xa gùi Sad Sad Sad Sad
hu hu hu mình sẽ rất nhớ sếp hương đấy mí bạn àh
coxanh_manhme

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 21, 2007 8:19 pm

Các anh chị đã làm tất cả vì chúng ta, các bạn đừng có buồn, mà hãy cố gắng học tập, sinh hoạt Đội thật nhiệt tình và nhất là hãy cố gắng đoàn kết thân ái với những người xung quanh chúng ta thì đó chính là món quà tặng mà mấy anh chị đã mơ ước từ lâu đấy.
pekeo02

pekeo02

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 19, 2007 9:00 pm

Em ghet Oc Lac, vi Oc Lac luc nao cung gianh do an cua em ,ke chuyen hay hon em, va san sang vat nga nguoi nao dam treu choc Lac.Nhung lai la cho de moi nguoi tua lung am ap nhat. I love you
Em ghet Bo Chet, vi thoi cua Bo Chet nhiu nguoi gioi hon em bi h, Bo Chet ve dep hon em,hoc gioi hon em , co lap truong vung hon em, noi chung la tat tan tat va em con ghet Bo Chet vi Bo Chet thuong yeu em nho nhiu hon tui em.
Em ghet chi Thuc Trinh, vi chi Trinh co nhieu ban ED yeu men hon.
Em ghet Oc Xao, vi Oc Xao nhieu lan bay tro ham hai em(va da bi em tra thu).Em ghet Xao vi moi lan Xao tam su xong voi moi nguoi la ai nay deu lac quan han len.
Em ghet anh Quang, vi anh Quang cuoi em khi chan em bi dau, va h den luot anh xi- ca-que(^^),em ghet anh nua la anh day nghi thuc cho cac ban hay hon la em.
……………………………
Em ghet tat ca moi nguoi vi ai cung yeu tat ca cac ban trong KD ma hok phai la…yeu min hem.
Va em ghet ca em nua, tai sao em lai ghet cac anh chi la nhung nguoi tuyet voi nhat doi voi em ?
I love you
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ   TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ - Page 2 Icon_minitime

TÌNH CẢM CỦA KIM ĐỒNG DÀNH CHO MẤY ANH CHỊ
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2