Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalliTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NU CUOI BI HIEM

Go down 
so in love
Ocdoremon123
ngoi_sao_co_don_ttpt
7 posters
Tác giảThông điệp
ngoi_sao_co_don_ttpt

ngoi_sao_co_don_ttpt

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 5:17 am

moi ng` bit ko dao nay toi ko the nao cuoi dc , dao nay toi rat bun` , toi chi bit la toi cam thay toi da la ngoi sao co don that roi day .
toi cam tahy nhu su co don cua toi con co ve lanh leo hon truoc , no lo au hon truoc nhiu toi cam tahy trong minh tro\g avng mot thu tinh` cam am toi ko the bit dc . toi ko he hay toi ko he bit tu bao gio toi tro nen nhu zay nau .
dung la co nhung luc toi cuoi , cuoi rat tuoi, khi ay toi bit toi cuoi nhu zay la de an ui moi n`g, toi ko the nao co dc mot nu cuoi tuoi nhu thuy trang, mot su lat wan nhu anh phuong , su chu y cua anh chi nhu ca duoi, su noi troi nhu thanh cong, dc wan tam nhu thien tan, dc cuoi voi pe nghia, hoa` hop voi tieng noi tre tho cua pe duyen, su im lang de thya o noi tram anh , su wan tam ban be ngay o chang trai vinh phuc, su chu y em nho nhu anh ngoc tri, khung mat buon cuoi nhu pe' vinh. Toi cam tahy moi ng` deu co su noi bat rieng cua minh, dung the toii cung zay toi cung co su noi bat rieng cua minh, nhung toi ko bit no dat o dau ,va su dung luc nao ca
toi ko co mot nu cuoi tuoi, toi ko the nao cuoi tuoi dc, vi` wa' nhiu` chien xay ra trong toi , rat nhi`u khien cho toi cang gay cang co don , cang ngay cang xa lanh moi ng` , toi cam tahy thix nhung giay phut mot minh, ngoi nghe nhac , hay hat mot minh. chac chua tahnh vien kim dong nao do chua nghe toi hat mot bai hat nao do bang tat ca trai tim cua minh , dung the toi chua hat mot bai hat nao do hat bang ca trai tim cho moi ng` nghe , nhung toi bit la chi co toi moi nghe dc trai tim toi dang het j`i thoi

sr moi n`g vi` amy ngay` mai toi ko zui dc , va tui ko co nu cuoi tuoi cua minh torng nhung ngay tren lien doi , that su trong doi toi chua co nu cuoi tuoi nao ca?/
Ocdoremon123

Ocdoremon123

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 8:51 am

Chi hay~ cuoi` len^ vi` xung quanh chi con` ban be` nhung~ nguoi` san~ sang` mang lai cho chi niem^` dzui ma` hay~ luon^ nhin` cuoc^ song^' bang` 1 mau` hong^` thi` no' se~ nhu vay^ thui. Em tin dieu^` do' se~ lam` Lonelystar thanh` Happystar thui ma` !
Ocdoremon123

Ocdoremon123

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 8:55 am

Va` moi nguoi` oi ! Hay~ luon^ noi' ra nhung~ dieu^` de^ trong long` ra cho moi nguoi` biet^' vi` nhu the^' khong^ lam` cho nguoi` xung quanh lo lang' lam' . Moi nguoi` nhe' . Moi nguoi` con` nho' trong ki` tap^ huan^' em noi' rang` em la` hop^ thu nen^ moi nguoi` co' the^ bo 1 la' thu vao` thung` thu nay` hoac nhung~ thung`thu khac' .
ngoi_sao_co_don_ttpt

ngoi_sao_co_don_ttpt

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 1:45 am

toi ali nhu the
hom nay khi mo amt zya toi van nghi hom nay trui dep trui rat dep
khi toi mo yahoo toi toi len toi doc dc may dong cua mot ng` pm cho toi
luc toi doc nhung dong ay toi dung nhu da suy sup haopn toan , ko the nao dung day noi
toi bat dau oa` len tieng khoc trong trai tim, toi ko nghi toi se bi tu troi nhu zay, moi ng` hay cho toi bit la suy nghi cua toi chau chinh chan dung ko .
tai seo cai ji` , moi thu toi co dieu bi ngan can , bi cam la seo?
toi ko nghi trong nhung luc nay toi ali nhu the, toi ko the nao dung len , toi ko the nao zui dua dc nau, sr moi ng` nhiu` rat nhi`u, giay phut nao tui kô mún ai wan tâm dến tôi cả , vi` nếu ai mà có chạy lai hỏi toi có chiện jì thì toi xin lỗi thêm một lần nữa la tôi pahỉ im lặng mà đi
bây giờ thật sự kô thể nào tôi có thể vựot wa lúc này dc, vi` bây giờ , hay giây phút này la lúc mà tôi cảm tâhý trái đất như sụp xuongf61, hay tối đen lai
sr
kí tên
lonely_star_ttpt
ngoi_sao_co_don_ttpt

ngoi_sao_co_don_ttpt

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 12:41 am

cho du la mot dong tin nhan hay la mot cua noi
nhungh toi van cam tahy nhu minh mat mot thu rat lon , toi dnag co vuot wa, nhung ko the. cai cam giac nay lai den voii toi giong nhu hai tahng teruoc.
toi cu dnag mun chon tranh , tranh ne', de lam ji de ko phai dung amt , neu goki toi ghjet thi ko fai nhung toi ko con cach nao khac de toi co the vui hon nua
sr
ki ten
ngoi_sao_co_don_ttpt
ngoi_sao_co_don_ttpt

ngoi_sao_co_don_ttpt

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 12:44 am

cam onm pe nghia da co vu tinh than luc nay cho chi
nhung chi mun la tu minh vuot we thi hay hon
chi hy vong la em dung nghi sai ve chi , hy vong van la hy vong thui em a , nhung hi vong ko the nao dot chay dc niem tin dau em a
sr
ki ten
lonely_star_ttpt
so in love
Mod
Mod
so in love

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:17 am

hôm nay thư 7 ngày 4/8 Thảo ơi , em đã nghe chị nói hết những gì cùng với trận mưa điên cuồng chiều nay , hy vọng em hiểu em nhé . Không đáng đâu !!!!!!!1
so in love
Mod
Mod
so in love

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:24 am

Không có nụ cười bí hiềm nào hết nếu nó là nụ cười giả dối . Hãy cười bằng cả con tim để người khác biết rằng mình đang sống vui vẻ Smile
Vui lên - có lẽ lời kêu gọi này thật không thích hợp với người đang thất vọng và mệt mỏi vì chuyện gì đó . Nhưng hãy nghĩ lại xem , chuyện đó có đáng để ta buồn không hả khi trên thế gian này còn nhiều thứ để chúng ta quan tâm , tại sao chỉ vì một thử thách nhỏ mà ngồi một xó , nghĩ ngợi lung tung , thất vọng bản thân . suy tưởng này nọ gòi ....chết đó các bạn àh !!!!
Đừng cố đánh mất những gì các bạn đang có . Vì sao các bạn không xem đó là thữ thách để chúng ta vươt qua mà phải nghĩ một cách tiêu cực như thế hả ?
Dẹp , dẹp hết đi , thật vớ vẩn , thật vu vơ , nhảm nhí . Chúng ta phải xác định rằng chúng ta là ai , chúng tqa còn những khát vọng nào chưa thực hiện được . tại sao không làm thế hở những con người bận rộn . Thật phí thời gian. ĐỨNG LÊN ĐI HỠI NHỮNG CON NGƯỜI DŨNG CẢM
so in love
Mod
Mod
so in love

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:26 am

Nếu như các bạn buồn và mệt mỏi vì một số chuyện và sau đó đứng lên thì không nói , điều đó là điều tốt , nhưng nếu như các bạn cứ chìm đắm trong bóng tối viễn vong kia thì các bạn là những con người bình thường đến mức tầm thường . Những cánh Én , các bạn còn anh em ( còn có tình thương ) các bạn còn có các em ( còn có trách nhiệm )
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 7:27 am

Đừng tự suy nghĩ nhiều quá . Nhiều lúc điều đó làm cho ta rất là đau lòng , ta muốn khóc rất nhiều và ta coi chuyện vừa xảy ra là địa ngục......Nhưng mà ko lẽ ta trốn tránh nó ? ta chỉ biết khóc nhưng ko dám đối mặt với nó ? Mặc dù biết rằng đối mặt rất đau khổ nhưng mah hãy nghĩ rằng nó sẽ qua đi nếu ta biết chấp nhận.....Nụ cười trong lúc đó là 1 tiếng khóc khô không lệ.....Nếu như nó làm cho ta đau quá thì hãy khóc thật nhiều ngay lúc đó và sau khi khóc ta phải cười thật tươi , dù cho đó là nụ cười đau khổ......Đừng trốn tránh hiện tại......
ngoi_sao_co_don_ttpt

ngoi_sao_co_don_ttpt

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeThu Aug 23, 2007 5:57 am

cam' on may ban va may anh chi lam em da hiu? hon su viec
bay gio em dang co gang binh thuong lai
hi vong may ban va may anh chi giup em vuot qua luc nay
thanks moi ng` nhi`u
pekeo02

pekeo02

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSat Aug 25, 2007 11:09 pm

ai noi Thao hok coa' diem noi bat, chang phai Thao la ng` kheo' tay nhat EX sao?Thao con la 1 ng` nhiet tinh nua day
coxanh_manhme

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeFri Oct 05, 2007 9:16 pm

Thào tứng giống như P.Thảo rồi. thôi đừng bi quan nữa nhé.
coxanh_manhme

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeSun Oct 21, 2007 8:12 pm

Thế nào là Nụ cười í hiểm, vậy là Thảo không hiểu về nó rồi, Nụ cười bí hiểm là khi đang dối lòng, không cho ai biết cảm xúc thật của mình, che dấu tất cả kể cả chính bản thân mình. P.Thảo à, Bây giờ Thảo còn những người khác quan tâm thì đừng bi quan nữa nhé. ( Còn hơn Thảo từ 2 năm trở lại đây đấy).
ong_khan_zduitinh

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitimeWed Oct 24, 2007 6:23 am

Đôi khi em cũng cảm thấy như chị vậy chị Thảo àh Smile. Và không chỉ có một mình chị mà ngay cả em cũng cảm thấy vậy.Đôi khi em cảm thấy những nụ cười của mình thật giả dối Crying or Very sad. Nhưng khi sinh hoạt cùng các anh chị rồi thì em thấy mình như đã được thay đổi. Em ko còn những nụ cười giả dối nữa, mà bây giờ em lại cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất trên đời. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

flower flower flower flower flower flower flower flower

farao farao farao farao farao farao farao farao farao
Sponsored content

NU CUOI BI HIEM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NU CUOI BI HIEM   NU CUOI BI HIEM Icon_minitime

NU CUOI BI HIEM
Trang 1 trong tổng số 1 trang