Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalliTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngày thứ hai của bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
onglangs_loveED

onglangs_loveED

ngày thứ hai của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày thứ hai của bạn   ngày thứ hai của bạn Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 1:00 am

Bạch Dương ( 21/3 - 19/4)
Hãy cẩn thận với ví tiền của bạn ngày hôm nay nhé. Tốt nhất nên nhanh chóng tránh xa những món hàng xa xỉ không cần thiết. Ngoài ra, nếu bạn vẫn chưa hồi đáp lại một bức thư hay email mà đã nhận từ lâu thì hãy thực hiện nó ngay đi, đừng để những việc như thế khiến bạn bồn chồn, lo lắng cả ngày.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Hôm nay có thể bạn sẽ thấy rất mệt mỏi khi tiếp tục làm những việc mà bạn đã cố gắng thực hiện nó hàng nghìn lần mà vẫn không thành công. Đừng vội chán nản, hãy xem xét tất cả sự việc dưới mọi góc độ. Gợi ý nho nhỏ cho bạn nè: hãy bình tĩnh, tranh thủ ít phút lắng nghe những giai điệu nhẹ nhàng hoặc bất cứ loại nhạc nào bạn thích, bạn sẽ nhanh chóng lấy lại cân bằng thôi.
Song Tử (21/5 - 21/6 )
Thứ Hai của bạn có những đám mây che phủ. Mới đầu tuần mà bạn cảm thấy đầu óc thật mơ hồ, không thể tập trung làm bất cứ chuyện gì. Bạn sẽ có cảm giác như thể lê từng bước nặng nhọc trên con đường đầy chất keo dính. Nếu vậy, sao bạn không dừng lại nghỉ ngơi một tí, phục hồi lại năng lượng rồi tiếp tục công việc một cách phấn khởi. Cố gắng là mọi việc đều có cách giải quyết được.
Cự Giải (22/6 - 22/7)
Tuy là ngày đầu tuần nhưng vấn đề tài chính của bạn không được khả quan lắm. Càng tồi tệ hơn khi đứa bạn lại vô tâm không để ý gì đến tình cảnh hiện tại của bạn. Nhưng đừng vì thế mà buồn nhé Cự Giải. Ngược lại, hạn chế chi tiêu và hãy thật ôn hoà với bạn bè.
Sư Tử (23/7 - 22/Cool
Dường như hôm nay bạn đang lưỡng lự về một vấn đề nào đó. Sự không kiên định sẽ làm chậm tiến độ công việc của bạn. Tuy nhiên, hãy bình tĩnh và bạn sẽ tìm ra cách giải quyết đầy sáng tạo cho những khó khăn của mình.
Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Một ngày khá yên bình dành cho bạn, không có gì thật sự nổi bật cả. Nhưng hãy cẩn thận, đừng để thời gian trôi qua một cách phí phạm. Hôm nay có kẻ đang quay “mũi nhọn” về phía bạn đấy. Tốt nhất bạn nên tìm một đồng minh để giúp đỡ mình.
Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Bạn quả là một người tốt bụng và dễ thương. Bạn sốt sắng giúp đỡ mọi người nhưng chính vì thế bạn rẫt dễ bị lợi dụng bởi một ai đó. Hãy cứng rắn nói “không” một lần thử xem. Và đặc biệt lòng tự trọng của bạn sẽ được tôn vinh tối nay.
Bò Cạp (23/10 - 21/11)
Chuyện tình cảm của bạn tiến triển khá tốt trong hôm nay đấy. Bạn sẽ có cơ hội thu hút sự chú ý từ một ai kia có tiếng là khá lạnh lùng. Rất nhiều cách để bạn bắt chuyện với người ta. Nhưng đừng vồn vã và thân mật quá. Một chút bí ẩn sẽ giúp bạn trông quyến rũ hơn.
Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Chuyện học hành và cả công việc của bạn hôm nay không được suôn sẽ lắm cho lắm. Nhưng chỉ là tạm thời thôi. Hãy nhân cơ hội này cho bản thân bạn refresh một tí đi. Một lời khuyên dành cho bạn là chậm mà chắc bao giờ cũng tốt hơn. Song, bạn cần kiên quyết hơn trong chuyện tình cảm nhé.
Ma Kết (22/12 - 19/1)
Hôm nay là một ngày đẹp trời dành cho bạn. Tuy vậy, có thể bạn phải đối mặt với sự thiếu hụt trong ngân khố của mình. Đừng vội thất vọng, sẽ có cơ hội cho bạn trổ tài để kiếm thêm chút tiền vặt tiêu xài. Sẽ rất thú vị đấy!
Bảo Bình (20/1 - 18/2)
Bạn đang rất căng thẳng và dễ dàng nói toạc ra những suy nghĩ trong đầu. Hãy cẩn thận! Tốt hơn là bạn nên “uốn lưỡi bảy lần” trước khi nói ra điều gì nhé. Đồng thời kiểm tra kỹ những tin nhắn bạn sắp gửi đi. Nếu bạn cảm thấy hơi căng thẳng thì hãy làm cho mình một tách trà hương bạc để thư giãn.
Song Ngư (19/2 - 20/3)
Cũng giống như Thiên Bình, bạn đang có cảm giác đang bị... lợi dụng. Tương tự, hãy cứng rắn với kẻ đang “khen nịnh” mình và bớt lo chuyện thiên hạ đi nhé. Bạn cũng nên tránh xa những quyết định liên quan đến tiền bạc, đặc biệt là những ý định cho ai mượn tiền.
Bò cạp hôm nay sẽ có cơ hội thu hút sự chú ý từ một ai kia có tiếng là khá lạnh lùng. Nhưng một chút bí ẩn sẽ giúp bạn trông quyến rũ hơn
onglangs_loveED

onglangs_loveED

ngày thứ hai của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày thứ hai của bạn   ngày thứ hai của bạn Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 1:01 am

cả thứ ba
Cố gắng làm hài lòng người khác để duy trì không khí vui vẻ sẽ chỉ làm cho Song Ngư kiệt sức mà thôi. Còn Sư Tử, hãy tham gia vào những hoạt động tập thể để phá vỡ bức tường ngăn cách với mọi người nhé.
Dương Cưu (21/3 - 19/4)
Giữa cuộc sống cá nhân và xã hội của bạn đã nhen nhóm chút căng thẳng. Dành ra cho mình một khoảng không gian yên tĩnh sẽ giúp bạn có được cơ hội phân tích trắng đen vấn đề cho một ai đó. Đây không phải là lựa chọn dễ dàng nhất nhưng bạn sẽ biết cách làm như thế nào là đúng.
Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Hãy là chính mình! Một người bạn hoặc người bà con có thiện chí tốt có thể sẽ hướng bạn hành động theo cách mà họ mong muốn trong khi công việc lại đang rất áp lực. Bạn sẽ vượt lên trên tất cả những điều đó và có được kết quả như ý bằng cách sống thật với chính bản thân mình.
Song Sinh (21/5 - 21/6)
Hôm nay hầu như ai cũng có những điều đáng phải suy nghĩ. Bạn cũng vậy, hãy cân nhắc và suy nghĩ lại những kế hoạch của mình đi nhé. Đừng tỏ ra khó nói chuyện và lạnh lùng, bạn bè xung quanh rất dễ thương và sẵn lòng cho bạn những lời góp ý chân thành đó.
Cự Giải (22/6 - 22/7)
Sự mệt mỏi sẽ ảnh hưởng không mấy tích cực đến tinh thần của bạn trong hôm nay. Bạn có thiện ý tốt và nghĩ rằng mình đang ưu tiên đặt mong muốn của người khác lên trên mong muốn của mình. Nhưng thực ra, điều đó sẽ biến bạn thành một người chịu thiệt thòi và bạn… tự hành hạ mình rồi đó.
Sư Tử (23/7 - 22/Cool
Chà! Hôm nay Sư Tử của chúng ta có vẻ thận trọng khác thường nhỉ! Bạn thu mình lại và né tránh tiếp xúc với những người mà bạn không biết rõ lắm. Cảm giác nghi ngờ chính là tác nhân kìm hãm sự linh lợi và nhiệt tình của bạn. Hãy tham gia vào những hoạt động tập thể để phá vỡ bức tường ngăn cách với mọi người nhé.
Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Thật lạ kỳ, Xử Nữ tự nhiên hôm nay trở nên trầm tư và cả nghĩ quá. Tuy nhiên, cũng không có gì phải lo lắng cả vì bạn sẽ có một thái độ "thoáng" hơn để đón nhận những cơ hội khá là táo bạo nhưng không kém phần hấp dẫn liên quan đến chuyện học tập và thậm chí là những chuyến du lịch nữa.
Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Đừng lo quá nhiều nếu đứa bạn làm cho ngày hôm nay của bạn thêm phần rắc rối nhé, vì ngày mai điều đó sẽ nhanh chóng đi vào quên lãng. Trong khi chờ đợi, bạn hãy vận dụng sự thông minh sắc sảo và tài ngoại giao của mình để vượt qua giai đoạn khó xử này. Và đừng quên chăm sóc bản thân mình trong tối nay nữa.
Bò Cạp (23/10 - 21/11)
Hãy chú ý đến giới hạn nha Bò Cạp. Cảm xúc của bạn có vẻ sẽ rất mãnh liệt so với bình thường, và nếu trái tim của bạn bị … khiêu khích, bạn có thể làm cho ai đó ngượng nghịu và thậm chí là bực bội đó. Hít thở thật sâu, bình tĩnh và cân nhắc trước khi lên tiếng bạn nhé!
Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Bạn hơi buồn và thất vọng khi chứng kiến cảnh bạn bè đang cố tình lẩn tránh trách nhiệm. Hãy giữ vững lập trường, kiên quyết và suy xét thấu đáo nha bạn. Đừng cảm thấy rằng mình bắt buộc phải gánh hết những thứ thật ra không phải là của mình.
Ma Kết (22/12 - 19/1)
Bạn bị ám ảnh bởi cảm giác không được nghỉ ngơi. Những gì bạn nghĩ mình phải làm và muốn làm sẽ không khớp với nhau tí nào. Tuy nhiên, hướng cảm giác bất mãn này đến những lĩnh vực hoạt động sáng tạo sẽ giúp bạn cải thiện tâm trạng tốt hơn. Và ngân sách cũng được an toàn khi bạn quyết định không tấn công vào những shop thời trang gần nhà nữa.
Bảo Bình (20/1 - 18/2)
Có thể bạn sẽ cảm thấy bế tắc trong việc áp dụng những thay đổi mới mẻ trong cuộc sống. Bạn cần phải bỏ ra chút thời gian để hòa nhập với bạn bè, những người mà có thể giúp bạn lấy lại phong độ vốn có. Rồi tinh thần bạn sẽ nhanh chóng ổn định và vui vẻ trở lại thôi.
Song Ngư (19/2 - 20/3)
Cố gắng làm hài lòng người khác để duy trì không khí vui vẻ sẽ chỉ làm cho bạn bị kiệt sức mà thôi. Bù lại, sẵn sàng chấp nhận, chịu đựng sự mất cân bằng của năng lượng và chung thủy với quyết định của mình, bạn sẽ thấy cuộc sống thú vị hơn đấy.

ngày thứ hai của bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang