Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalliTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH

Go down 
oc_ngao
suphunecacdetuyeudau
oocsxung
pekeo02
Ocdoremon123
so in love
ockhoan_ami
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Empty
Bài gửiTiêu đề: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeSun Jul 15, 2007 6:35 am

Rảnh wá không biết làm jì... Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven ..Bây giờ ami có ý này , topic này là topic dành cho các bạn bầu chọn và nói lên người mà mình tin tưởng trong suốt thời gian làm thành viên của Én Xanh Smile . Nên nhớ là người dc tin tưởng ấy cũng là thành viên EX nhé !! Chúc các bạn có thể nói hết những gì chôn chặt trong tim bấy What a Face lâu . Bạn cũng có thể nói những bức xúc về con người mà bạn tin tưởng nữa đấy ! Very Happy Very Happy
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeSun Jul 15, 2007 10:39 am

ÀH CÁI DZỤ NÀY VUI VUI
Ốc nhì cảm thấy người Ốc nhí tin tưởng nhất đó chính là bạn Phạm Thị Trâm Anh hay pé keo nhà ta . Vì Trâm Anh có suy nghĩ đỡ phức tạp , có cái nhìn thoáng , vui vẻ và hoạt bát . Tuy không ăn to nói lớn được như các bạn khác nhưng luôn hoàn thành tốt công việc của những anh chị lớn giao .Tuy có hơi khùng nhưng luôn tạo một tinh thần làm việc thoải mái cho ngươờ khác . Em ơi cố lên em nhé . I love you
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeSun Jul 15, 2007 10:40 am

hi hi nhân tiện thì lấy cái topic nói lên nổi niềm cảm giác với các bạn En Xanh luôn ( nhận xét từng người đi cho cụ thể pa koan hén )
Ocdoremon123

Ocdoremon123

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeSun Jul 15, 2007 11:54 pm

Doremon se~ bau^` chon cho chi Trang va` anh Tan^ vi` chi Trang da~ mang lai cho nu cuoi` va` nhung~ dieu` bo^ ich', con` anh Tan^ thi` da~ giup' Doremon ve^` phan^` chuyen mon^ ( Doremon ko tot^' ve^` phan^` nay` ! HIHI)! CAM ON MOI NGUOI` VA` 2 ANH CHI !!!!!!
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeSun Jul 15, 2007 11:57 pm

CHỜI ƠI CHỜI ƠI LONG TRỜI LÕ ĐẤT CHƯA ?
Nghĩa ơi , em có biết không , chị yêuuuuuuuuu em đến nhường nào ?
Ocdoremon123

Ocdoremon123

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeMon Jul 16, 2007 12:30 am

Do'la` nhung~ gi` trong long` em va` con` 1 loi` nua~ em muon noi' voi' moi nguoi` va` 2 anh chi la` : EM CAM ON !
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeMon Jul 16, 2007 1:52 am

ockhoan tin tưởng và yêu quý 1 đứa em....ở bên bạn ấy...ockhoan cười rất nhiều và rất rất vui....đó là pé Keo đấy....Ráng phát huy nha em....ockhoan thik Trâm Anh vì Trâm Anh không có ( ít có ^^ )những suy nghĩ nhỏ nhen và tình cảm phức tạp này nọ.....
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeMon Jul 16, 2007 1:57 am

Không nói nhiều về những tính tốt của peKeo02 nhá....Mắc công nó nở mũi...^^
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeMon Jul 16, 2007 9:04 am

Ốc Nhí thấy Tú Uyên nhà ta rất tâm lí , dễ thương nếu như không có quá nhiều chuỵên buồn nhưng Uyên ơi , tại sao em không nghĩ chính những chuyện buồn đó như một món wà ,một phần nào giúp em nhìnđời với một con mắt khác và hãy lạc wan len em ,đừng có hở chuyện gì cũng ngồi buồn . mọi người luôn cân em , em hỉu không , câầ tiếng nói và nụ cuoi cua em . Moi nguoi cũng yêu em nhìu lém lém . hy vọng em luôn tự tin và vui vẻ . Pé Đuối àh
pekeo02

pekeo02

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeTue Jul 17, 2007 7:46 am

Hix hix,Pe Keo doc xong bai cua 2 chi Pe Keo bat ngo den noi mu'n ...kho'c lun!Hic, hem ngo trong mat 2 chi em lai tot den the.Cam on su tin tuong 2 chi danh cho em, cam on be Nghia da noi cho chi bit chuyen nay, cam on lun nhung ng` Pe Keo chua cam on!^^
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeWed Jul 18, 2007 10:17 am

Thành Công tức Ốc Xung , là một đứa nhiệt tình , là một người có khát vọng mạnh mẽ ...... cố lên . nhưng hãy cố kìm hãm sự hiếu thắng của bản thân mình gòi em sẽ thành công. Em nhé
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 1:22 am

Có bạn nói với ockhoan là lứa tuổi của oc_ngao , ocxung , .... là " Ngựa non háu đá" (cái nì là có thông tin chứ ko phải tui nói àh nha) . Bởi vậy các bạn muốn chiến thắng , thành công thì đừng nghĩ nhiều quá về cái thành công đó , đâm ra ích kỉ vô cùng....Chúc các bạn luôn là chính mình
oocsxung
Admin
Admin
oocsxung

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 5:24 am

Hix. cảm động mún ăn tô hủ tiếu quá! Còn trong Én Xanh, em hâm mộ 1 là ........., ..... luôn hoạt bát, hiểu được tính tình của đàn em. Và em thật sự coi chị ấy là một người chị ruột của em.

Người ghét 1: PHẠM THỊ TRÂM ANH, PHẠM THỊ TRÂN KEO, PHẠM THỊ PÉ KEO......Nó hay bị 3 thằng khùng bắt nặt bao gồm THÀNH CÔNG, THIÊN TÂN VÀ VĨNH PHÚC. Số con Keo chuẩn bị thê thảm. Kakakakakaka.
Để chuẩn bị chi phí nhập viện và tai nạn bất chợt, Trâm Anh có thể in tấm set này ra và đi đến NGÂN HÀNG QUẢN LÍ TIỀN VÀ KHAI THÁC CỦA CẢI CỦA NGƯỜI KEO để đổi.

NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Banner_break_07_19_2007_06_22_26_19374
https://kimdong.catsboard.com/
suphunecacdetuyeudau

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 7:01 am

TUY LA THANH VIEN MOI TRONG LIEN DOINHUNG EM CAM THAY NOI NAY RAT VUI. NGUOI MA EM TIN TUONG NHAT A HOI KHO VOI EM BOI VI AI CUNG LAM CHO EM TIN TUOPNG TU CHUYEN VUI DEN CHUYEN BUON, TU CHUYEN HOC DEN CHUYEN CHOI. CHANG HAN TRONG EN XANH:CHI THAO LA NGUOI CHUYEN TAM SU, CHI TRANG , NGHIA, DEU LA NHUNG NGUOI LAM CHO TIENG CUOI CUA LIEN DOI THEM VUI, ANH CONG, ANH TAN, CHI PHUONG LA DIEM HOI VUI NHAT, CHI UYEN TUY TRAM CAM NHUNG LAI LA NGUOI CHI HAY NOI CHUYEN VOI EM, CHI TRAM ANH NOI TIENG LA NGUOI KEO, ANH PHUC NOI TIENG LA HAY AN HIEP EM NHO, CHI NGOC, ANH TRI, CHI HANG LA NGUOI ANH, NGUOI CHI CHUYEN LO VE PHAN DI LAI CHO EM{ CANG NOI CANG XAU HO}.NOI TOM LAI MOI NGUOI DEU DEM DEN CHO EM NHUNG NIEM VUI TRONG THOI GIAN EM XINH HOAT O LIEN DOI.
oc_ngao

oc_ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 7:24 am

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. có nghe lầm ko vậy: Tú Uyên trầm cảm ư????ha ha ha
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeThu Jul 19, 2007 11:45 pm

ê ê......ocngao làm wá àh....
@ ocxung( admin) : người e hâm mộ là ai zạ...??? Trong LĐ không có người tên là "....." . Nói rõ ra em nhé !
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 4:11 am

trong EX chi có hai người đuợc ốc xung gọi là chị thoy : hehehehe chắc là Phương òi vì Trang ko thân thiết với cái thèng admin này lém
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 5:22 am

ê bai......nó ghi là "...,..." ( có dấu phẩy ở giữa.....tức là có 2 người ) .......kekekeke
suphunecacdetuyeudau

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 5:28 am

noi thiet chu khong phai gion, chi tu uyen tuy luon co chuyen buon nhung doi luc cung lam moi nguoi vui, dac biet chi ay duoc troi ban cho cai hinh dang, mai toc hoi duoc
em thich diem do nhat
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 7:00 am

thấy ghê chưa , nhưng nói đi phải nói lại , be duyên nhà ta cũng có thua gì , với cái lưỡi và cái " mồm " dẻo ...................thì hơi bị chinh phục lòng các anh chị đó
ockhoan_ami
Mod
Mod
ockhoan_ami

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 7:08 am

Sư Phụ ghê lắm nha......Chinh phục được Ốc Xào luôn đó!...giỡn rất hồn nhiên ( nhưng không hỗn ) - lời nhận xét của Lác về em đó , sư phụ àh ! Cám ơn bé sư phụ đã chia sẻ và giúp chị vui trong những lúc chị buồn.....I love you....chụt chụt
so in love
Mod
Mod
so in love

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeWed Jul 25, 2007 9:45 pm

hahahahaha I LOVE YOU CHUT CHUT
ngoc_tri555

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:01 pm

hixhix...mình đoc xong bai cua các bạn và các em mình thấy cảm đông quá/không ngờ các ban lại có một tấm lòng luôn nghỉ về đòng đội như vậy mình rất vui
ngoc_tri555

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:09 pm

tri lai thấy thanh công là một người em tốt,là người ban tốt và là một nguời đồng đội tốt/công luôn biết chia sẽ và giúp đỡ các bạn/công ơi em hãy cố lên ,vì em còn phải vượt qua những thử thách khác nữa /em hãy cố lên và em hãy đứng dạy bằng đôi bang chân của và em hãy hướng về ngày mai nha em /công hãy lấy lại tinh thần đivà em luôn la người anh tin tường nhất đó nha(**)
I LOVE YUO CHUOTCHOUT
ngoc_tri555

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:17 pm

người ma trí luôn tin tưởng mà không dám nói /đó là hai người ban của trí /trang và anh phưong là hai người bạn tốt tuy trí chưa có thể tiếp xuc với hai bạn một cách thân thiết nhưng trí cảm thấy trang và anh phưong là một câp bài trùng không thể thiếu đối với en xanh được/trang và phưong luôn biết chia sẽ những niềm vui ,nổi buồn của các thành viên trong en xanh đó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH   NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH Icon_minitime

NGƯỜI TIN TƯỞNG CỦA MỖI CÁNH ÉN XANH
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» ÉN XANH ĐIỂM SỐ 1,2,3,4.....
» MEMS ÉN XANH VÔ XEM HÌNH PHỤ TRÁCH NÈ! HEHE!